Pin sạc Sanyo Cadnica 7N-1200SCK 8.4V 1200mAh
Pin sạc Sanyo Cadnica 7N-1200SCK 8.4V 1200mAh - Ảnh 2
  • Loại SP : Pin nuôi nguồn PLC-CNC
  • HSX: Sanyo Cadnica
  • Cân nặng: 410 g
  • Kích thước: 90 * 45 * 43 mm
SKU: 7N-1200SCK1100 Danh mục: PIN SẠC, Pin sạc 9V - Pin vuông Thẻ: 1200mAh, 7N-1200SCK, 8.4V, cadnica, pin sạc, Sanyo Thương hiệu: Sanyo
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
Hình dạng
Khối chữ nhật
Mã sản phẩm
7N-1200SCK
Điện thế
8.4V
Loại pin
Niken Cadimi (Ni-CD)
Chân kết nối
Jack cắm
Dung lượng
1200mAh
Sản phẩm tương tự
Sạc pin Microsoft Surface Pro 3 4 5Alternative view of Sạc pin Microsoft Surface Pro 3 4 5
Xem nhanh
Sạc pin Microsoft Surface Pro 3 4 5
Xem nhanh
Bộ 2 viên Pin đũa sạc Doublepow AAA 1250mah
75.000 ₫
Pin sạc Doublepow 26650 3.7V 5500mahAlternative view of Pin sạc Doublepow 26650 3.7V 5500mah
Pin sạc Doublepow 26650 3.7V 5500mah
170.000 ₫
Pin sạc Lithium 14500 Doublepow 800mAh 3.7VAlternative view of Pin sạc Lithium 14500 Doublepow 800mAh 3.7V
Pin sạc Lithium 14500 Doublepow 800mAh 3.7V
Bộ 2 viên Pin tiểu sạc Doublepow AA 1200mah
Bộ 2 viên Pin tiểu sạc Sony AA 4600Alternative view of Bộ 2 viên Pin tiểu sạc Sony AA 4600
Bộ 2 viên Pin tiểu sạc Sony AA 4600
Bộ 2 viên Pin đũa sạc Doublepow AAA 1050mah
Pin sạc cổng USB Type-C Doublepow 9V 6F22 650mAhAlternative view of Pin sạc cổng USB Type-C Doublepow 9V 6F22 650mAh
Pin sạc cổng USB Type-C Doublepow 9V 6F22 650mAh
Chính sách & Quy định chung
Hình thức thanh toán
Chính sách vận chuyển
Chính sách bảo hành
Chính sách đổi trả hàng
Chính sách bảo vệ thông tin cá nhân Người tiêu dùng
Xác thực Bộ Công Thương
Số 10 ngõ 20 Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Copyright 2026 © Pin Hà Nội by Gia Dụng Nhà Việt
  • PIN THÔNG DỤNG
    • Pin tiểu AA 1.5V
    • Pin đũa AAA 1.5V
    • Pin trung C 1.5V
    • Pin Đại D 1.5V
    • Pin cúc áo Alkaline – Silver Oxide 1.5V
    • Pin cúc áo Lithium 3V
    • Pin vuông 9V 6F22
    • Pin bút vẽ 4A AAAA
    • Pin 12V (23A 27A…)
    • Pin Lithium 3V trụ tròn
    • Pin 6V (2CR5 CR-P2…)
  • PIN NUÔI NGUỒN PLC CNC
    • ĐIỆN THẾ PIN NUÔI NGUỒN
      • Pin nuôi nguồn 3V
      • Pin nuôi nguồn 3.6V
      • Pin nuôi nguồn 6V
    • PIN NUÔI NGUỒN GHÉP KHỐI
      • Pin nuôi nguồn ghép 2 cells
      • Pin nuôi nguồn ghép 3 cells
      • Pin nuôi nguồn ghép 4 cells
      • Pin nuôi nguồn ghép 5 cells
      • Pin nuôi nguồn ghép 6 cells
    • NHÃN HIỆU PIN NUÔI NGUỒN
      • Pin nuôi nguồn MAXELL
      • Pin nuôi nguồn FANSO
      • Pin nuôi nguồn EVE
      • Pin nuôi nguồn TOSHIBA
      • Pin nuôi nguồn PANASONIC
      • Pin nuôi nguồn SAFT
      • Pin nuôi nguồn TEKCELL
      • Pin nuôi nguồn FANSO
      • Pin nuôi nguồn XENO
      • Pin nuôi nguồn FANUC
      • Pin nuôi nguồn FDK
      • Pin nuôi nguồn FUJI
      • Pin nuôi nguồn LISUN
      • Pin nuôi nguồn MITSUBISHI
      • Pin nuôi nguồn SANYO
      • Pin nuôi nguồn SunMoon
      • Pin nuôi nguồn VARTA
      • Pin nuôi nguồn YASKAWA
    • Pin nuôi nguồn có vỏ nhựa
    • Pin nuôi nguồn Jack cắm
    • Pin nuôi nguồn chân cài
    • Pin nuôi nguồn hàn chân
    • Pin nuôi nguồn trụ tròn
    • Pin chịu nhiệt độ cao
    • Pin nuôi nguồn cúc áo
    • Pin sạc nuôi nguồn
  • PIN SẠC
    • Pin sạc ghép khối
    • Pin sạc AA – Pin tiểu
    • Pin sạc AAA – Pin đũa
    • Pin sạc C – Pin trung
    • Pin sạc D – Pin đại
    • Pin sạc 1.5V
    • Pin sạc 9V – Pin vuông
    • Pin khối chữ nhật Lithium-Polymer
    • Pin sạc cúc áo
    • Pin sạc Li-ion
    • Cell pin sạc 1.2V
    • Cell pin sạc 3.7V
    • Ắc quy Battery
  • MÁY SẠC PHỤ KIỆN PIN
    • BỘ SẠC PIN – Battery chargers
      • Bộ sạc 1 – 2 pin
      • Bộ sạc 4 – 5 pin
      • Bộ sạc 6 – 8 pin
      • Bộ sạc nhiều pin
      • Bộ sạc đo dung lượng pin
      • Bộ sạc pin 3.7V
      • Bộ sạc pin 1.2V
      • Bộ sạc pin 1.5V
      • Bộ sạc pin 3V
      • Bộ sạc pin 9V